English Tiếng Việt Thứ năm, Ngày 21 tháng 11 năm 2019
Video giới thiệu sản phẩm
Album mới
MAXOS


CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI PLC bán các sản phẩm hãng MAXOS, bán kính MAXOS, bán kính quang học MAXOS, bán kính soi men bia MAXOS, bán các loại kính công nghiệp MAXOS.

 

Một số model thông dụng:

MAXOS Part Number 1071640
MAXOS Part Number 1071622
MAXOS Part Number 1071553
MAXOS Part Number 1071598
MAXOS Part Number 1071541
MAXOS Part Number 1071557
MAXOS Part Number 1071538
MAXOS Part Number 1071638
MAXOS Part Number 1071539
MAXOS Part Number 1071552
MAXOS Part Number 1071624
MAXOS Part Number 1071555
MAXOS Part Number 1071603
MAXOS Part Number 1071564
MAXOS Part Number 1071556
MAXOS Part Number 1071554
MAXOS Part Number 1071561
MAXOS Part Number 1071558
MAXOS Part Number 1071559
MAXOS Part Number 1071626
MAXOS Part Number 1071560
MAXOS Part Number 1071562
MAXOS Part Number 1071563
MAXOS Part Number 1071604
MAXOS Part Number 1071569
MAXOS Part Number 1071567
MAXOS Part Number 1071566
MAXOS Part Number 1071565
MAXOS Part Number 1071629
MAXOS Part Number 1071606
MAXOS Part Number 1071570
MAXOS Part Number 1071568
MAXOS Part Number 1071607
MAXOS Part Number 1071571
MAXOS Part Number 1071575
MAXOS Part Number 1071576
MAXOS Part Number 1071573
MAXOS Part Number 1071610
MAXOS Part Number 1071572
MAXOS Part Number 1071625
MAXOS Part Number 1071649
MAXOS Part Number 1071574
MAXOS Part Number 1071580
MAXOS Part Number 1071579
MAXOS Part Number 1071578
MAXOS Part Number 1071642
MAXOS Part Number 1071577
MAXOS Part Number 1071662
MAXOS Part Number 1071613
MAXOS Part Number 1071674
MAXOS Part Number 1071672
MAXOS Part Number 1071612
MAXOS Part Number 1071630
MAXOS Part Number 1071663
MAXOS Part Number 1071611
MAXOS Part Number 1071584
MAXOS Part Number 1071583
MAXOS Part Number 1071582
MAXOS Part Number 1071581
MAXOS Part Number 1071643
MAXOS Part Number 1071615
MAXOS Part Number 1071644
MAXOS Part Number 1071666
MAXOS Part Number 1071585
MAXOS Part Number 1071588
MAXOS Part Number 1071587
MAXOS Part Number 1071664
MAXOS Part Number 1071586
MAXOS Part Number 1071617
MAXOS Part Number 1071645
MAXOS Part Number 1071670
MAXOS Part Number 1071589
MAXOS Part Number 1071590
MAXOS Part Number 1071591
MAXOS Part Number 1071594
MAXOS Part Number 1071824
MAXOS Part Number 1071784
MAXOS Part Number 1071775
MAXOS Part Number 1071815
MAXOS Part Number 1071834
MAXOS Part Number 1071550
MAXOS Part Number 1071785
MAXOS Part Number 1071825
MAXOS Part Number 1071776
MAXOS Part Number 1071835
MAXOS Part Number 1071551
MAXOS Part Number 1071826
MAXOS Part Number 1071816
MAXOS Part Number 1071786
MAXOS Part Number 1071787
MAXOS Part Number 1071788
MAXOS Part Number 1071789
MAXOS Part Number 1071790
MAXOS Part Number 1071791
MAXOS Part Number 1071792
MAXOS Part Number 1071794
MAXOS Part Number 1071795
MAXOS Part Number 1071796
MAXOS Part Number 1071797
MAXOS Part Number 1071798
MAXOS Part Number 1071799
MAXOS Part Number 1071800
MAXOS Part Number 1071801
MAXOS Part Number 1071802
MAXOS Part Number 1071807
 
MAXOS Part Number 1071593
MAXOS Part Number 1071592
MAXOS Part Number 1071621
MAXOS Part Number 1071673
MAXOS Part Number 1071595
MAXOS Part Number 1071596
MAXOS Part Number 1071628
MAXOS Part Number 1071675
MAXOS Part Number 1071676
MAXOS Part Number 1071677
MAXOS Part Number 1071678
MAXOS Part Number 1071679
MAXOS Part Number 1071680
MAXOS Part Number 1071681
MAXOS Part Number 1071682
MAXOS Part Number 1071683
MAXOS Part Number 1071716
MAXOS Part Number 1071706
MAXOS Part Number 1071684
MAXOS Part Number 1071717
MAXOS Part Number 1071685
MAXOS Part Number 1071718
MAXOS Part Number 1071707
MAXOS Part Number 1071686
MAXOS Part Number 1071719
MAXOS Part Number 1071708
MAXOS Part Number 1071709
MAXOS Part Number 1071720
MAXOS Part Number 1071687
MAXOS Part Number 1071710
MAXOS Part Number 1071721
MAXOS Part Number 1071688
MAXOS Part Number 1071711
MAXOS Part Number 1071689
MAXOS Part Number 1071722
MAXOS Part Number 1071712
MAXOS Part Number 1071723
MAXOS Part Number 1071690
MAXOS Part Number 1071713
MAXOS Part Number 1071714
MAXOS Part Number 1071724
MAXOS Part Number 1071691
MAXOS Part Number 1071715
MAXOS Part Number 1071692
MAXOS Part Number 1071725
MAXOS Part Number 1071693
MAXOS Part Number 1071694
MAXOS Part Number 1071695
MAXOS Part Number 1071696
MAXOS Part Number 1071697
MAXOS Part Number 1071698
MAXOS Part Number 1071699
MAXOS Part Number 1071700
MAXOS Part Number 1071701
MAXOS Part Number 1071702
MAXOS Part Number 1071703
MAXOS Part Number 1071704
MAXOS Part Number 1071705
MAXOS Part Number 1071857
MAXOS Part Number 1071862
MAXOS Part Number 1071863
MAXOS Part Number 1071864
MAXOS Part Number 1071817
MAXOS Part Number 1071768
MAXOS Part Number 1071777
MAXOS Part Number 1071808
MAXOS Part Number 1071545
MAXOS Part Number 1071827
MAXOS Part Number 1071818
MAXOS Part Number 1071769
MAXOS Part Number 1071828
MAXOS Part Number 1071809
MAXOS Part Number 1071778
MAXOS Part Number 1071819
MAXOS Part Number 1071770
MAXOS Part Number 1071546
MAXOS Part Number 1071810
MAXOS Part Number 1071829
MAXOS Part Number 1071820
MAXOS Part Number 1071779
MAXOS Part Number 1071771
MAXOS Part Number 1071780
MAXOS Part Number 1071830
MAXOS Part Number 1071821
MAXOS Part Number 1071811
MAXOS Part Number 1071772
MAXOS Part Number 1071812
MAXOS Part Number 1071822
MAXOS Part Number 1071781
MAXOS Part Number 1071547
MAXOS Part Number 1071831
MAXOS Part Number 1071773
MAXOS Part Number 1071782
MAXOS Part Number 1071832
MAXOS Part Number 1071548
MAXOS Part Number 1071823
MAXOS Part Number 1071813
MAXOS Part Number 1071774
MAXOS Part Number 1071814
MAXOS Part Number 1071783
MAXOS Part Number 1071549
MAXOS Part Number 1071833
MAXOS Part Number 1071803
MAXOS Part Number 1071804
MAXOS Part Number 1071805
MAXOS Part Number 1071806
 

Để biết thông tin về giá và sản phẩm hãy liên hệ số điện thoại: 

Mr.Thạch 0946 753033 / Mr.Phái 0913 578498
 
Hoặc liên hệ qua email:
plchanoi@gmail.com
 

Tìm kiếm sản phẩm
Nhà sản xuất
Sản phẩm chính
Biến tần MitsubishiBiến tần DanfossBiến tần SiemensBiến tần ABBBiến tần LenzeBiến tần OmronBiến tần JujiBiến tần HitachiBiến tần ToshibaBiến tần LSBiến tần SchneiderBiến tần PowtranBiến tần SolcomBiến tần CutesBiến tần Allen BradleyVan UniverVan SamsonVan ARCAVan EAVan TomoeVan FLOTECHVan BurkertVan Ako-ArmaturenVan MacVan CimberioVan AFAVan SMCVan ParkerVan DanfossVan Uni-dVAN GSRVan HoneywellVan SauterVan Krom SchroderVan SaginomiyaVan NichidenVan AutosigmaVan AscoVan NorgrenVan BrayVan BelimoVan KonanVan Bronkhorst Hi-TechVan FestoVan YoshitakeVan KoganeiVan Cesare BonettiVan ValtorcVan KZVavalveVan AvconVan BolatekVan WattVan Zwick ArmaturenVan JaudtVan NIBCOVan HaywardVan JordanVan SKPVan AscaVan YoshitakeVan DofluidVan seven ocean hydraulicVan ShakoPLC OmronPLC MitsubishiPLC SiemensPLC LSPLC Allen-Bradley Rockwell AutomationPLC SchneiderPLC LiyanLoad cells HBMLoad cells PTLoad cells MinebeaLoad cells Mettler ToledoLoad cells Bongshin LoadcellLoad cells CelsumLoad cells A&DLoad cells Virtual Measurements & ControlLoad cells HoneywellLoad cells GefranLoad cells Revere TransducerLoad cell UnipulseLoad cell BenuiLoad cell Chi Mei ElectronicsLoad cells LAUMASBơm ly tâmBơm bánh răngBơm màng nhựa +Kim loạiBơm nhúng chìmBơm hoá chấtBơm chân khôngBơm bùnBơm định lượngBơm màngBơm cao ápBơm áp suấtBơm chìm nước thảiBơm dầu cao áp cho đầu đốtBộ nguồn thủy lựcVan thủy lựcMotor thủy lựcBơm thủy lựcXy lanh thủy lựcCảm biến quang điệnCảm biến tiệm cậnCảm biến từCảm biến nhiệt độCảm biến áp suấtCảm biến siêu âmCảm biến điện dungCảm biến sợi quangCảm biến vùngCảm biến thông minhCảm biến vòng quayCảm biến rađaCảm biến chênh ápCảm biến lưu lượngCảm biến dịch chuyểnCảm biến LaserCảm biến vị tríCảm biến mứcCảm biến hồng ngoạiCảm biến mắt thầnĐộng cơ ServoGear MotorAC MotorDC MotorMáy cắt- MitsubishiMáy cắt-AndeliCáp điều khiển chống nhiễuCáp điệnCan nhiệt ABBCan nhiệt ZamasensorSamilCan nhiệt Maltec-TCầu chì BussmanCầu chì SIBACầu chì m.schneiderCầu chì BalsCầu chì SiemensCầu chì Ferraz ShawmutCầu chì LITTELFUSECầu chì Jean MullerCông tắc thườngCông tắc hành trìnhCông tắc chuyển mạchCông tắc áp suấtCông tắc thời gianCông tắc báo mứcCông tắc lân cận(proximity switch)Công tắc dòng chảyCông tắc phaoCông tắc nhiệt độCông tắc an toànCầu chì tự rơiVan chống sétĐầu cáp, Hộp nối cáp co ngót 24kV, 35KVCách điện thanh Silicone 24kV, 35KVDao cách ly ngoài trời, trong nhà 22kV,35KVCầu chì ống 22KV, 35KVTụ bù hạ thếMáy cắt điện tự đóng lạiCầu chì SI 10KVCầu chì IIK 10KVỐng cầu chì IIK10KVỐng cầu chì IIK 35KVCầu daoĐiện trở đun nướcĐiện trở nồi hơiĐiện trở khôĐiện trở SaunaĐiện trở sấyĐiện trở đun chìĐiện trở đúc gangĐiện trở đúc nhômĐiện trở đúc đồngĐiện trở cánh tản nhịêtĐiện trở bếpĐiện trở vòngĐiện trở tấm dẹpRơ le bán dẫnRơ le thời gianRơ le bản mạchRơ le bảo vệRơ le bảo vệ động cơ kỹ thuật sốRơ le công tắcRơ le bảo vệ dòng ròRơ le bảo vệ bơm chìm RhombergRơ le nhiệtRơ le điều khiểnRơ le tự động điều chỉnh bù công suấtBộ nguồn Allen BradleyXi lanh khíXi lanh nén khíXi lanh thuỷ lựcXi lanh điện từAPTOMAT SiemensAPTOMAT MoellerAPTOMAT ABBAPTOMAT MitsubishiAPTOMAT SchneiderAPTOMAT LSBộ khởi động từ SiemensTransmitter SiemensTransmitter RuegerTransmitter Camille BauerTransmitters AplisensTransmitter Dwyer InstrumentsTransmitter IndumartTransmitters KellerTransmitters ADOSTransmitter InorTransmitter ValcomTransmitter SitronTransmitter PoraTransmitter AplisenTransmitter DanfossLogo SiemensLogo OmronModule Allen BradleyModule Pepperl FuchsBộ giải mã vòng quayBộ mã hoá vòng quay loại tương đốiBộ giải mã vòng quay loại tuyệt đốiBộ mã hoá vòng quay loại có bánh xeContactor ABBContactor FujiContactor MoellerContactor SiemensContactor MitsubishiContactor SchneiderContactor LSContactor Igel ElektronikĐồng hồ áp suấtĐồng hồ vạn năngĐồng hồ hiển thị kỹ thuật sốĐồng hồ đo lưu lượngĐồng hồ báo mứcĐồng hồ đa chức năngĐèn thoát hiểm, đèn sự cố, đèn exitĐèn chiếu sáng cảm biếnĐèn chiếu sáng công nghiệpĐèn pha cao ápKhớp nối cao suKhớp nối inoxKhớp nối phủ teflonSửa chữa biến tầnSửa chữa bơmSửa chữa máy phát điệnSửa chữa PLCBộ điều khiển đo chênh ápBộ điều khiển chương trìnhBộ điều khiển đầu đốtBộ điều khiển máy phátBộ điều khiển ServoBộ điều khiển nhiệt độ phòngBộ điều khiển lập trình đơn giảnBộ điều khiển cảm biếnBộ điều khiển vị trí có thể lập trìnhBộ điều khiển đo đa chức năngBộ điều khiển động cơ ServoBộ điều khiển động cơ một chiềuBộ điều khiển nhiệt độBộ điều khiển động cơPanelview-Allen BradleyCoil Danfoss
Đăng nhập hệ thống

Đăng ký

Quên mật khẩu

Giỏ hàng của bạn
Có 0 Sản phẩm
Thành tiền: 0 VND
Nghe nhạc
Giới thiệu website

Tỷ giá ngoại tệ
Thông tin chứng khoán
AAM22.12350.9
ABT40.900
ACC30.700
ACL11.211.24270
AGD56.500
AGF27.900
AGM18.31810-0.3
AGR4.954140.1
ALP3.63.41,100-0.2
ANV6.76.810.1
APC10.210.31510.1
ASM6.76.91,5000.2
ASP4.54.31-0.2
ATA4.74.6130-0.1
AVF7.47.440
BBC22.622.545-0.1
BCE7.87.910.1
BCI16161500
BGM4.24.420.2
BHS16.816.810
BIC99.1100.1
BMC5453.5100-0.5
BMI13.913.697-0.3
BMP6564.520-0.5
BRC11.311.3100
BSI3.33.250-0.1
BT65.75.8500.1
BTP13.714.11000.4
BTT2500
BVH51.5511-0.5
C2115.414.54-0.9
C3214.113.884-0.3
C4716.900
CCI9.29.1180-0.1
CCL3.73.720
CDC4.34.3340
CIG2.52.610.1
CII2120.86-0.2
CLC18.518.410-0.1
CLG8.18.3250.2
CLP5.100
CLW11.700
CMG4.84.810
CMT5.200
CMV17.400
CMX5.95.550-0.4
CNG3029.850-0.2
CNT4.14300-0.1
COM3400
CSM33.633.61,8000
CTD36.636.1100-0.5
CTG18.718.81,0000.1
CTI6.56.950.4
CYC2.72.7100
D2D17.117.31000.2
DAG14.514.5450
DCL1413.920-0.1
DCT2.32.3100
DHA8.18.110
DHC7.2770-0.2
DHG8081301
DHM10.911.61000.7
DIC6.46.4500
DIG12.712.4200-0.3
DLG44.110.1
DMC28.728.417-0.3
DPM44.944.850-0.1
DPR52.500
DQC23.724.921.2
DRC34.735500.3
DRH1.600
DRL2525500
DSN5656.5800.5
DTA4.100
DTL1312.7167-0.3
DTT5.400
DVP7070250
DXG8.58.3400-0.2
DXV2.72.73350
EIB14.814.81500
ELC21.221159-0.2
EMC7.400
EVE202010
FBT3.900
FCM17.916.71-1.2
FCN17171,0000
FDC22.700
FDG10.700
FMC109.71-0.3
FPT38.838.620-0.2
GAS5554.530-0.5
GDT18.300
GIL3028.5100-1.5
GMC19.419.3209-0.1
GMD32.432.31-0.1
GSP76.950-0.1
GTA8.200
GTT10.610.510-0.1
HAG21.921.713-0.2
HAI21.900
HAP5.75.6124-0.1
HAR28.626.62-2
HAS54.720-0.3
HAX3.600
HBC16.416.510.1
HCM20.32011-0.3
HDC14.614.6100
HDG11.611.4100-0.2
HHS1900
HLA6.36.34050
HLG8.68.22-0.4
HMC7.27.2850
HOT2900
HPG30.530.2100-0.3
HQC6.16249-0.1
HRC494620-3
HSG44.344.920.6
HSI500
HT155600
HTI7.57.52000
HTL6.200
HTV14.314.4420.1
HU18.89.210.4
HU31010120
HVG31.731.52-0.2
HVX4.500
ICF3.43.410
IDI6.86.820
IJC99.1400.1
IMP31.331.55000.2
ITA6.86.7364-0.1
ITC7.87.910.1
ITD3.93.9900
JVC18.618.3200-0.3
KAC700
KBC8.18500-0.1
KDC49.44991-0.4
KDH9.19.31,5100.2
KHA11.712.11,0000.4
KHP10.410.44500
KMR2.32.310
KSA9.7103000.3
KSB21.821.6230-0.2
KSH6.16.1400
KSS6.26.52500.3
KTB6.16.21760.1
L109.39.320
LAF4.44.6700.2
LBM10.610.8180.2
LCG6.15.91-0.2
LCM11.812.110.3
LGC16.817.210.4
LGL3.33.270-0.1
LHG12.9121-0.9
LIX2930.91001.9
LM812.813.310.5
LSS12.912.9880
MBB1313520
MCG3.73.6130-0.1
MCP14.913.91-1
MDG3.53.41-0.1
MHC2.800
MPC25.125365-0.1
MSN11111110
MTG3.43.5790.1
NAV6.600
NBB24.123.91-0.2
NHS1313.1100.1
NHW900
NKG8890
NLG19.419.236-0.2
NNC47.147.1990
NSC726856-4
NTB2.500
NTL13.813.738-0.1
NVN3.23.2200
NVT4.500
OGC12122000
OPC67.5655-2.5
PAC17.517.510
PAN33.733.4200-0.3
PDN25.400
PDR10.410.710.3
PET18.418.71000.3
PGC8.88.9500.1
PGD31311000
PGI7.5860.5
PHR28.828.7150-0.1
PIT5.75.5400-0.2
PJT8.300
PNC5.55.71400.2
PNJ25.725.434-0.3
POM12.612.6400
PPC24.125.54001.4
PPI5.15800-0.1
PTB29.529.1200-0.4
PTC5.75.73000
PTK11.211540-0.2
PTL2.72.710
PVD41.841.82000
PVF8.58.51,1640
PVT4.34.4500.1
PXI3.33.2200-0.1
PXL33100
PXM1.61.710.1
PXS9.39.2200-0.1
PXT3.23.132-0.1
QCG6.86.88100
RAL36.500
RDP15.500
REE21.622.1200.5
RIC600
SAM7.57.4250-0.1
SAV8.78.56-0.2
SBA76.918-0.1
SBC12.311.7110-0.6
SBT15.514.280-1.3
SC513.813.910.1
SCD17.617.52-0.1
SEC19.400
SFC2000
SFI20.600
SGT2.52.510
SHI5.15.21000.1
SII13.813.730-0.1
SJD16.215.81,023-0.4
SJS1500
SMA3.43.45000
SMC15.415.4240
SPM28.226.419-1.8
SRC19.519.91,0000.4
SRF2800
SSC4000
SSI17.417.3500-0.1
ST81515.210.2
STB21.921.91,0000
STG1700
STT3.600
SVC1211.9200-0.1
SVI37.200
SVT8.9910.1
SZL14.213.9300-0.3
TAC383710-1
TBC1414980
TCL18.618.3800-0.3
TCM8.18.25000.1
TCO11.300
TCR3.800
TDC9.4101000.6
TDH12.512.4100-0.1
TDW13.400
THG8.58.65100.1
TIC10.710200-0.7
TIE1100
TIX17.917.92000
TLG28.728.420-0.3
TLH5.75.7100
TMP13.100
TMS242359-1
TMT5.65.450-0.2
TNA20.420.380-0.1
TNC15.415.211-0.2
TNT1.81.8100
TPC9.99.910
TRA13013515
TRC505080
TS410.310.2250-0.1
TSC5.25.210
TTF5.35.31000
TTP2727940
TV110.500
TYA44.2100.2
UDC3.63.5700-0.1
UIC10.510.3100-0.2
VCB29.428.81-0.6
VCF230230330
VFG5300
VHC282810
VHG3.800
VIC63.56410.5
VID2.900
VIP7.17500-0.1
VIS11.111539-0.1
VLF7.700
VMD12.812.8120
VNA2.72.61-0.1
VNE5.25.28000
VNG5.300
VNH2.82.7150-0.1
VNI4.14.310.2
VNL12.612.61510
VNM125125200
VNS36.536913-0.5
VOS3.43.4150
VPH4.84.7164-0.1
VPK32.532.216-0.3
VRC4.400
VSC41.541.5500
VSH13.513.52500
VSI6.600
VST2.22.21,1260
VTB9.59.425-0.1
VTF22.822.230-0.6
VTO4.14.110
ASIAGF9.400
MAFPF16.56.52000
PRUBF19.69.710.1
VFMVF115.115.13000
VFMVF46.36.21,000-0.1
Thông tin thời tiết

 

 

Đồng hồ
Đăng ký nhận báo giá

Thống kê
Đang trực tuyến:
Lượt truy cập:

Thông tin tư vấn
Tư vấn online
Điện thoại:
04.35665479
04.36403731
04.35666974
Hotline:
0944 577 466
0944 577 000
0943 244 788
0944 577 088
0913 578 498
0946 753 033
0946 753 233
0944 577 933
0944 577 255
0944 577 955
Liên hệ qua điện thoại
Điện thoại:
04.35665479
04.36403731
04.35666974
Hotline:
0944 577 466
0944 577 000
0943 244 788
0944 577 088
0913 578 498
0946 753 033
0946 753 233
0944 577 933
0944 577 255
0944 577 955
Hỗ trợ bảo hành
Điện thoại:
04.35665479
04.36403731
04.35666974
Hotline:
0944 577 466
0944 577 000
0943 244 788
0944 577 088
0913 578 498
0946 753 033
0946 753 233
0944 577 933
0944 577 255
0944 577 955